Oxana Malaya: Yaron ɗan ƙasar Rasha da karnuka suka reno

The 'yar mutunci' Labarin Oxana Malaya kyakkyawar alama ce mai nuna cewa tarbiyya tana taka rawa fiye da yanayi. Lokacin tana ɗan shekara 3 kawai, iyayenta masu shaye -shaye sun yi watsi da ita kuma sun bar ta waje ɗaya dare ɗaya. Da hankali, ta yi rarrafe zuwa mafi kusancin abin da zai iya ba ta ɗumi da tsari, gidan kare. Ta ƙare zama tare da karnuka a kowane lokaci kuma a hankali, ta zama ɗaya daga cikinsu.

Oxana Malaya
© MRU CC

Farkon Rayuwar Oxana Malaya:

Oxana Malaya: Yaron ɗan ƙasar Rasha da karnuka suka reno 1
Rashin fahimta

An haifi Oxana Malaya a ranar 4 ga Nuwamba, 1983, a ƙauyen Nova Blagovishchenka a Hornostaivka Raion na Kherson Oblast a kudancin Ukraine. A cewar likitoci da bayanan likita, ta kasance jaririyar al'ada yayin haihuwa. Amma daga baya iyayenta masu shaye -shaye sun yi sakaci da ita tun tana ƙarami. Lokacin tana da shekaru 3 kacal iyayenta suka yi watsi da ita. Kadai cikin sanyi, ta kutsa kai cikin gidan kare na gona. Ya zama gidanta kuma karnuka sun zama iyalinta, kuma tana zaune kewaye da karnuka.

Ceto na Oxana Malaya:

Oxana Malaya: Yaron ɗan ƙasar Rasha da karnuka suka reno 2
Oxana Malaya, The Child Feral Child

Lokacin da hukumomi suka gano Oxana a ƙarshe shekaru shida bayan haka, tana tafiya akan duk ƙafa huɗu, tana tsalle, tana gudu, tana cin abinci tana haushi kamar karnukan da suka tayar da ita. Ba ta iya magana, ba ta da dabarun asali da yawa, kuma a zahiri, duk halayen ta kamar kare ne. Ko da, ta ci abinci tana kula da tsabtarta kamar kare.

Har zuwa wannan lokacin, kuna tsammanin yarinyar za ta iya yin aiki - amma lokacin da take girgiza kai da wuyanta ba tare da ɗigon ɗigon ruwa ba, daidai yake da kare lokacin da ya fito daga iyo, za ku ji abin ban tsoro cewa wannan wani abu ne da ya wuce kwaikwayo.

Idan ka ji ta na hayaniya, za ka gigice gaba daya. Sautin haushin da ta ke yi ba kamar ɗan adam ba ne da yake yin karen kare. Ya dace, mai sanyi, canine ya fashe da tashin hankali kuma yana fitowa daga bakin wata budurwa, sanye da rigar riga da guntun wando.

Oxana Ta Yi Ta Hanyar Tsawon Farko Na Musamman:

Daga karshe an mayar da Oxana gidan kula da yara masu tabin hankali a Barabol-kauyen Ovidiopol Raion na yankin Odessa. Ta yi shekaru da yawa na ƙwarewa da ilimi na musamman don magance ɗabi'unta, zamantakewa da batutuwan ilimi. Bayan balaga, an koya wa Oxana ta ƙasƙantar da ɗabi'arta irin ta kare, ta koyi yin magana cikin hikima da basira, tana aiki a gona tana shayar da shanu, amma tana da rauni a hankali.

Sanarwar Duniya ta Oxana Malaya:

A cikin shirin bidiyo na Channel 4 na Burtaniya, kuma a cikin shirin tashar tashar SIC ta Fotigal, likitocin ta sun bayyana cewa da wuya a sake gyara ta gaba ɗaya cikin al'umma "ta al'ada". A 2001, tashar talabijin ta Rasha "NTV" ta yi shirin fim game da rayuwarta. Akwai labarai da yawa game da ita a cikin manema labarai.

Oxana Malaya: Yaron ɗan ƙasar Rasha da karnuka suka reno 3
Oxana Malaya a cikin wata hira

A cikin 2013, Oxana ta ba da wata hira a gidan talabijin na Ukraine na ƙasa, a cikin shirin-magana Govorit Ukraina, inda ta yi magana game da kanta kuma ta amsa tambayoyi. A lokacin wasan kwaikwayon, Oxana ta ce tana son a kula da ita kamar mutum na yau da kullun, kuma tana jin haushi lokacin da wasu ke kiran ta da "kare-yarinya". Ta ce tana son 'yan uwanta su yawaita ziyarce ta kuma babban mafarkin rayuwar ta shine ta nemo mahaifiyar ta. Ta kuma yi magana game da saurayinta, rayuwarta a gidan renon jihar da aikinta da dabbobi a gona.

Oxana Malaya - The Feral Child Tarted by Dogs: